pizza hut wallpapers
คณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
ลำดับ
ชื่อ-สกุล
ตำแหน่ง
e-mail
โทรศัพท์
 
ผู้บริหารคณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ยุทธพงศ์ เพียรโรจน์ คณบดีคณะวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอุตสาหกรรม
8881
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.วิกันดา รัตนพันธ์ รองคณบดีฝ่ายวิจัยและบัณฑิตศึกษา
8882
  ดร.นิตยา อัมรัตน์ รองคณบดีฝ่ายวิชาการและวิเทศสัมพันธ์
8884
  ดร.เยาวพรรณ สนธิกุล ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายประกันคุณภาพ
8883
สาขาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการเกษตร
  ดร.ธีร ศรีสวัสดิ์ หัวหน้าสาขาวิชาวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการเกษตร
8610
  อาจารย์ สุวัฒน์ ธนานุภาพไพศาล อาจารย์
8608
  ดร.สุรพล ฐิติธนากุล อาจารย์
8601
  ดร.เยาวพรรณ สนธิกุล อาจารย์
8600
  รองศาสตราจารย์ ดร.โอภาส พิมพา อาจารย์
8608
  ดร.สุชาติ เชิงทอง อาจารย์
8620
  ดร.อุมาพร แพทย์ศาสตร์ อาจารย์
8601
  ดร.จรัสลักษณ์ เพชรวัง อาจารย์
8604
  ดร.เจษฎา รัตนวุฒิ อาจารย์
8605
  อาจารย์ ปิยรัตน์ นาควิโรจน์ อาจารย์
8611
  ดร.ดาริกา คงฤทธิ์ อาจารย์
8604
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. วิกันดา รัตนพันธ์ อาจารย์
8601
  ดร.นิตยา อัมรัตน์ อาจารย์
8884
  ดร.บดี คำสีเขียว อาจารย์
8608
  ดร.ปฏิมา เพิ่มพูนพัฒนา อาจารย์
8606
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ดวงแขฑิตา กาญจนโสภา อาจารย์
8629
สาขาเทคโนโลยีอาหาร
  ดร. วิบูลย์ ป้องกันภัย หัวหน้าสาขาวิชาเทคโนโลยีอาหาร
8635
  ดร.สมหวัง เล็กจริง อาจารย์
8602
  ดร.ปารมี หนูนิ่ม อาจารย์
8604
  ดร.พรพงษ์ สุทธิรักษ์ อาจารย์
8931
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ชัชวาล โชติมากร อาจารย์
8622
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โสภา เชี่ยวชาญวุฒิวงศ์ อาจารย์
8884
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.เบญจมาภรณ์ พิมพา อาจารย์
8608
  อาจารย์ ธีรศักดิ์ ปั้นวิชัย อาจารย์
-
  Dr. Karthikeyan Venkatachlam อาจารย์
8605
  อาจารย์ชูขวัญ เตชกานนท์ อาจารย์
-
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ วันชัย สุทธินุ่น อาจารย์
8619
สาขาเทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม
  ดร.นงเยาว์ เมืองดี หัวหน้าสาขาวิชาเทคโนโลยีการจัดการอุตสาหกรรม
ห้อง SD225 / 8627
  อาจารย์ศุภัสชกรณ์ หลิมเฮงฮะ ลาศึกษาต่อ
081-5992732, 086-4893473
  ดร.นุจรีย์ แซ่จิว อาจารย์
ห้อง SD202 / 8600
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สมทิพย์ ด่านธีรวนิชย์ อาจารย์
ห้อง SD257 / 8624
  อาจารย์เชาวนา ยี่รงค์ อาจารย์
ห้อง SD206 / 8602
  อาจารย์สุวิมล ตันฑสุกิจวณิช อาจารย์
ห้อง SD227 / 8608
  ดร.สายสุนีย์ จำรัส อาจารย์
ห้อง SD212 / 8605
  อาจารย์ศิรินทรา วันดี ลาศึกษาต่อ
8605
  อาจารย์วิชุตา สองเมือง อาจารย์
8879
  อาจารย์ไกรสร ปุ่นย่อง อาจารย์
ห้อง SD240 / 8607
  อาจารย์โปรดปราน คำอ่อน อาจารย์
ห้อง SD210 / 8604
  ดร.ปัทมา เสนทอ อาจารย์
ห้อง SD206 / 8602
  ดร.ยุทธพงศ์ เพียรโรจน์ อาจารย์
ห้องคณบดี / 8881
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พงศกร ศานติชาติศักดิ์ อาจารย์
ห้อง SD228 /8608
  อาจารย์ลิเลียน วิวัฒน์ อาจารย์
ห้อง SD202 / 8600
  ดร.วาริช วีระพันธ์ อาจารย์
ห้อง SD236 / 8616
  อาจารย์ณัฐจิต อ้นเมฆ อาจารย์
ห้อง SD215 / 8606
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร. ชดาภัษท สุดศิริ อาจารย์
ห้องฟิสิกส์ / 8849
  ดร.สุธิดา หมาดโต๊ะซ๊ะ อาจารย์
ห้อง SD215 / 8605
  ดร.อนันตศักดิ์ ศักดิ์อำนวย อาจารย์
ห้อง SD222 / 8608
  ดร.นริศรา มหาธนินวงศ์ อาจารย์
ห้อง SD212 / 8605
  ดร.เธียรศักดิ์ ชูชีพ อาจารย์
ห้อง SD215 / 8606
สาขาวิชาคณิตศาสตร์ประยุกต์และสารสนเทศ
  ผศ.ดร. บุญญิสา แซ่หล่อ หัวหน้าสาขาวิชาคณิตศาสตร์ประยุกต์และสารสนเทศ
ห้อง SD202 / 8600
  ผศ.ดร.จิราภรณ์ เมืองประทับ อาจารย์
ห้อง SD208 / 8603
  อาจารย์ เอกราช แซ่ลิ่ว อาจารย์
ห้อง SD242 / 8618
  อาจารย์ ปิยนาฎ โชติกวณิชย์ ลาศึกษาต่อ
-
  ดร. ศิริวรรณ วงศ์กูล อาจารย์
ห้อง SD215 / 8606
  ดร.อเนกวิทย์ บุญเกษม อาจารย์
ห้อง SD204 / 8601
  อาจารย์ ศิวิภา พฤฒิคณี อาจารย์
ห้อง SD210 / 8604
  ดร.บุญฤทธิ์ ชูประดิษฐ์ อาจารย์
ห้อง SD212 / 8605
  อาจารย์จริยา เสกสรรค์ ลาศึกษาต่อ
-
  อาจารย์ ยุธยา เจริญสุข อาจารย์
8603
  ดร.อภิรัฐ วานิชสมบัติ อาจารย์
ห้อง SD234 / 8613
  อาจารย์สุพัตรา พุฒิเนาวรัตน์ ลาศึกษาต่อ
-
  ดร. วิชุตา แซ่เจีย อาจารย์
ห้อง SD210 / 8604
  ดร.สุวัฒน์ จุฑาพฤทธิ์ อาจารย์
ห้อง SD212 / 8605
  ดร.ณัฐพล บุญนำ อาจารย์
ห้อง SD212 / 8605
  อาจารย์ วาสนา บุญแสวง อาจารย์
ห้อง SD247 / 8621
  อาจารย์ ปรียา ริยาพันธ์ อาจารย์
ห้อง SD202 / 8600
  อาจารย์ธนัชพรรณ เพ็ชรรัตน์ อาจารย์
ห้อง SD210 / 8600
  ดร.จินดา คงเจริญ อาจารย์
ห้อง SD212 / 8605
  อาจารย์ สันติ โชติแก้ว อาจารย์
ห้อง SD202 / 8600
สาขาเทคโนโลยีอุตสาหกรรมยางพารา
  ดร.จุฑารัตน์ อินทปัน หัวหน้าสาขาวิชาเทคโนโลยียาง
8625
  ดร. วรรณรัตน์ พันธุ์วิริยรัตน์ อาจารย์
8602
  ดร.สกุลรัตน์ พิชัยยุทธ์ อาจารย์
8606
  ดร.สุนิสา สุชาติ อาจารย์
8608
  รศ.ดร.เจริญ นาคะสรรค์ อาจารย์
-
  อาจารย์ ศุภรัตน์ หนูมา อาจารย์
086-9421875
  ดร.เอกสิษฐ์ อนันต์เจริญวงศ์ อาจารย์
8601
  ผศ.ดร.สุวลักษณ์ วิสุนทร อาจารย์
8607, 8807
  อาจารย์ ณรงค์ เชื่องชยะพันธุ์ อาจารย์
089-7275671
สาขาวิชาเคมีประยุกต์
  ดร.อติพล พัฒิยะ หัวหน้าสาขาวิชาเคมีประยุกต์
8603
  ผศ.ดร.ปรินุช ชุมแก้ว อาจารย์
8603
  ดร.ศรัณยู ใคลคลาย อาจารย์
8600
  ดร.วัชรสุดา หวลกะสิน อาจารย์
8614
  ดร.ณัฐธิดา รักกะเปา อาจารย์
8602
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.โสภา เชี่ยวชาญวุฒิวงศ์ อาจารย์
8884
  ดร. ตุลย์ ศิริกิจพุทธิศักดิ์ อาจารย์
8806
  Dr. Sergey Navikov อาจารย์
8604
  ดร.นิทัศน์ เพราแก้ว อาจารย์
8626
  ดร.อุไรวรรณ วีระพันธ์ อาจารย์
8604
  Assoc.Dr Seppo Juhani Karrila อาจารย์
8878
สาขาวิชาทรัพยากรประมงและชายฝั่ง
  ดร.กานดา ค้ำชู หัวหน้าสาขาวิชาทรัพยากรประมงและชายฝั่ง
8623, 2092
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ศิรุษา กฤษณะพันธุ์ อาจารย์
8608
  ดร.ดวงรัตน์ ชูเกิด อาจารย์
8615
  ดร.สรายุทธ อ่อนสนิท อาจารย์
8605
  ดร.ปาริชาต นิลวิเชียร อาจารย์
8606
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พงศ์ศักดิ์ เหล่าดี อาจารย์
8607, 2093
  ดร.จรีพร เรืองศรี อาจารย์
8630
  ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ภัททิรา พงษ์ทิพย์พาที อาจารย์
8628, 8690
สาขาวิชาเทคโนโลยีไม้
  ดร.บัญญัติ เฉิดฉิ้ม หัวหน้าสาขาวิชาเทคโนโลยีไม้
8617
  อาจารย์ รัตนา ชูหว่าง อาจารย์
8601
  อาจารย์ อัจฉริยะ โชติขันธ์ ลาศึกษาต่อ
-
  อาจารย์กนกอร แซ่อึ้ง อาจารย์
-
  อาจารย์ มานพ ธรสินธุ์ อาจารย์
8601
  อาจารย์ วิศนีย์ ยิ่งประเสริฐ อาจารย์
8602
เจ้าหน้าที่
  นางสาวอมรทิพย์ นิลสม นักวิชาการอุดมศึกษา (สหกิจศึกษา / ฝึกงาน / โครงงานนักศึกษา)
8885
  นางสาวมารีนี บ้านนา ผู้ปฏิบัติงานบริหาร (งานสารบรรณ / พัสดุ)
8609
  นางสาวพันธ์ทิพย์ เจริญศักดิ์ นักวิชาการอุดมศึกษา (เลขานุการ / ประกันคุณภาพ)
8889
  นายสาวธิดารัตน์ คงสังข์ นักวิชาการศึกษา (พัฒนาหลักสูตร/บัณฑิตศึกษา)
8888
  นางสาวประกายแก้ว โกวิทกิตติกุล นักวิชาการอุดมศึกษา (การเรียนการสอน )
8886
  นางสนธยา สนธิสุวรรณ เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป (งานการประชุม)
8887